Xender dafay liggéey ni sa àndadoo ci toxal fichier yi ci sa telefon, dina la musal ci coono backup ak toxal yu jafe yi. Yaa ngi jëfandikoo bépp xeetu telefon, Xender yombal na duppite lépp liko dalee ci këyit ak aplikaasioŋ ba ci filmu ak nataal ci ay kliik yu néew. Post bii dafay leeral ni ñuy niroolee sa telefon ak Xender.
Liir lii: Ni ñuy soppi avatar ci aplikaasioŋu Xender
A Step-by-Step Xender ci ni ngay niroolee sa telefon
Keppal aparey yi
Ubbi aplikaasioŋu Xender ci aparey bi ngay jëfandikoo ak bi ngay jëfandikoo. Jox bépp sañ-sañ bu war, lu ci mel ni jot ci sa jëfandaay, nataal, màkka, ak dencukaay yi.
Ci aparey bi nga jëlee, bësal mbusu Yonne bi. Ci aparey bi nga bëgga jëfandikoo, bësal mbusu Jot bi.
Xender bi mujjee génn dina seeti costéef yi ci wetam. Fexeel ba ñaari jumtukaay yi jegewaale.
Bu aparey bi ngay wut feeñee ci ekraŋu aparey bi ngay jëfandikoo, bësal ko ngir tàmbali lëkkaloo. Wala nga jëfandikoo tànneef kodu QRngir skane kodu aparey bi nga bëgga boole.
Tannal done yi nga bëgga toxal
Soo defee lëkkalekaay bi ba noppi, dinga gis xeeti done yu bari yoo mëna toxal, lu ci melni nataal, wideo, music, jëfekaay, ak xameel.
Tànnal kategori yi wala yenn dencukaay yi nga bëgga toxal ci jëfandaay bu bees bi.
Bësal mbusu Yonne bi ci aparey bi nga jël ngir tàmbali toxal. Xender dina tàmbali yónnee done yiñ tànn ci aparey biñ bëgga yóbbu.
Li aju ci done yi ñuy toxal, liggéey bi mën na jël ay simili yu néew. Xender biñ yeesal ci njëgu toxal bu gaaw bi dafay tax liggéey bi gaaw te baax.