Ni ñuy soppi avatar ci app Xender?
Ci aplikaasioŋu Xender, soppi sa avatar lu yomb la. Jéego yi nga wara topp ngir yeesal sa avatar ñooy...
Defna lu yàgg may jëfandikoo aplikaasioŋu APK bii, te ci dëgg nak soppi na sama dundu. App bii yombal na sama jaar-jaar ak séddoo fichier ci anam wumu musul am ci sama àdduna. Lima gëna bëgg ci app bii mooy ni dafay dox bu baax ci bépp aparey, muy Android, iPhone, Mac, tablet, wala sax PC. Soo ko joxee tur rek, dina am saafara ci yaw. Amul benn fiil buy joxe done, dangay samp app bi ci ñaari aparey yi, lépp jeexna.
Xender APK mod daf lay may nga toxal bépp xeetu fichier lu ci melni music, nataal, wideo, ba ci say xarit ci anam wu yomb. Danga wara jegeel seeni aparey seen biir te tada. Danga wara dem. Wàll wi gëna baax mingi ñëw. Xalaatal lan? App bii daf lay may nga séddoo ay fichier ak 5 aparey benn yoon. Dina baax lool ci ay projet groupe, séddoo ay fàttaliku ak say xarit, wala yónnee say naataango fichier.
Jëfandikoo aplikaasioŋ bii yomb na lool. Doonte bëggoo xarala yu bees yi, mën nga ko gaaw def. Waaye li tax APK bi yéeme dëgg mooy gaawaayam ci joxe fichier yu gaaw lool. Dafay yónnee fichier yi ci saa si, loolu moo tax mu fës. Di nga bëgg nimu gaawee liggéey.
Kon sooy seet anam wu wóor te gaaw ngir séddoo fichier, bul xool fii ak falee. Dangay yebbi Xender APK bu sell bi nga tàmbali toxal fichier yi ci diir bu gàtt.
Xender APK + mod amna ay man-man yu am solo yuy gëna yombal sa dundu. Soo bëggee dundu màndarga yu yéeme yooyu yépp, mën nga jéem Xender Mod APK Télécharger ak gis yeneen mbir yu mëna xew. Di nga bëgg ni ñuy séddoo ay fichier ci anam wu gaaw, yomb te neex. Nanu xoolaat ci màndarga yu yéeme yi.
Xender APK mod luy soppi mbir la ci wàllu séddoo fichier. Yomb naa jëfandikoo bu baax, moo tax séddoo fichier yi ak say xarit du yomb. Gaawaayu toxal bi gaaw na lool, kon jarul nga xaar ba fàww ngir toxal sa fichier. Rax ci dolli mën na jëfandikoo fichier yu rëy te du am benn jafe-jafe.
Menn ci mbir yi gëna rafet ci aplikaasioŋ APK bii mooy mën na niroole ëmbiitu benn telefon ci beneen. Man-man bii dafa am njariñ lool sooy weccoo aparey. Yaa ngi yeesal ci telefon bu bees wala bëgg rek séddoo fichier, app bii amna pexe ci sa bépp jafe-jafe séddoo fichier. Ak interfaasam bu yomb jëfandikoo ak toxal bu gaaw, jumtukaay la bu baax ci képp ku bëgga séddoo ay fichier ci anam wu gaaw te yomb.
Name | Xender |
Version | 16.3.1 |
Android Required | 5.0+ |
Dayo aplikaasioŋ | 29.7 |
yeesal bu mujj | 1 fan ci ginaaw |
Downloads | 50,000000+ |
Ci aplikaasioŋu Xender, soppi sa avatar lu yomb la. Jéego yi nga wara topp ngir yeesal sa avatar ñooy...
Xender dafay liggéey ni sa àndado fichier-transfert bu mujj ci sa telefon, di féexal sa xol ci coono backup ak toxal yu jafe ...
Soo bëggee séddoo ay done ak nit ñiy jëfandikoo ay aparey iOS te bëgga séddoo seeni done, danga wara jëfandikoo Xender....
Toxal done ci anam wu yomb ci benn aparey Android ci iOS ak Xender. Xender dafay joxe ab pexe ci toxal fichier bu yomb...